Cin durin fatima

 Cin durin fatima part 1

Labarine na cin durin fatima wannan yarinya yar gayu mai son hulɗa da bura, domin ragewa kanta kewar bura mai taken cakwal dadi.

Fatima dai wata yarinya ce mara jin magana da take a bayan layimmu gata kyakkyawar gaske, doguwa ce dai dai misali kuma gashi daɗin daɗawa yar gayu, kai bama ni ba ko dai ranka shi daɗe mai karatu idan ka ganta sai kaji kana sha'awar cin durin Fatima. Shegen wasan banza ne zai sa ka gane cewa Fatima ta balaga tana buƙatar a cita.

Kullum bata da aiki sai kallon blue Film ita dai burinta yaga ana cin gutsu, tana kallo tana nishi a ɗakinta kamar ita ake ci, haka take tura yatsu guda biyu cikin jiƙaƙƙen durinta tana caccaka gwatso tana shafe ƙofar gindin, sai dai kawai kaga wani farin ruwa mai maiƙo yana biyo hannunta zuwa waje. Cin durin da Fatima take da yatsu baya isarta domin ko tayi release sai taji kamar a lokacin ta fara sha'awa. 

A rayuwa yanzu haka ba abinda ke damun Fatima sama da kewar bura haka yasa ta yanke shawarar siyo yau domin ta gwada amfani dashi taji ko zai rage mata raɗaɗi. Bayan misalin ƙarfe huɗu na yammaci ta fito daga gida domin zuwa kanti siyan kyandir, amma abinda ya tsaya mata a rai shine, to me shago dai ya santa ko yasan ubanta yana da kuɗi kaga me zata yi da kyandir, haka ta cigaba da tunani, can ' wata dabara ta faɗo mata kawai sai wuce da sauri tana kiran wani yaro almajiri, kai ! ɗan malam yaka zo na aike ka na baka lada, ɗan malam kuwa dama nema aiki yake.

Da zuwansa tace yaya sunanka yace sunanshi yahayya, tace ' aikenka zanyi wancan shagon kace a baka kyandir na ɗari biyar' yahayya ya karɓi kuɗi ya tafi aike, yayinda ita kuma ta riƙe masa kwanonsa na bara kafin ya dawo. Yahayya ƙaramin yaro ne wanda bai san komai ba.

Cin durin fatima
Cin durin fatima 1

Kama hanyar wannan almajiri keda wuya, malam saiga wani saurayi mai suna Jamilu yazo wuce wa, haba wa ai Fatima na hango shi ta juya baya kada ya gane ta, to kasan yan da son shegen kallon Mata, kawai sai ya ƙura mata ido daga nesa, ai kuwa sai ya gane Fatima Aliyu ce. 

Fatima ! Fatima!! sai tayi firgigi ta amsa na'am, sannan ta juyo suka haɗa ido. Yace haba ai nifa naga kamar ke, tayi wani guntun murmushin yaƙe tace ina zuwa haka. Wallahi mama ce ta aikeni kasuwar kwari zan karɓo mata saƙo kin gama sauri nake wallahi, amma me kike anan haka ko kin aiki almajiri ne, tace eh' na tura shi ya siyon kati ne, banki na ba network yace ok da ce mata sai anjima, yayi gaba abinsa.

Ita mutuniyarka Fatima tunda ta juyo ba abinda take illa kallon wandon Jamilu dai dai saitin burarsa, amma ba abinda take iya gani koda kuwa irin ɗan zaman da bura keyi a Cikin wando. haba malam cin durin Fatima ba zaiyi wahala ba a irin wannan hali da take ciki. Nan dai ta gama lashe lashen bakinta ta koma kallon hanya domin jiran almajiri. Tinkis tinkis saiga ɗan malam ya dawo, yace wai me shago yace babu na ɗari biyar ya ƙare amma na samo na ɗari biyu 200 tace to ai shikenan.

Cin durin fatima part 2

Ta karɓa chanji ta bashi Naira ɗari 100 ya karɓa yana dariya ya gode, itama dariyar tayi masa tace ai nayi tsammanin zaka raina, ɗan malam yace haba wannan fa sun isheni naci abinci. Cikin murmushi ta miƙa masa ɗari biyun data rage a hannunta, me zan siyo miki tambayar da almajiri yayi mata kenan, tace naka ne kaci abinci da yawa. Ai yaron nan kamar ya rungumeta saboda murna, ya dinga yi mata godiya sannan ya tafi.

Fatima ta juyo ta nufi hanyar komawa gida, da zuwanta bata tsaya ko ina ba sai kicin ta ɗauki filas ɗin abinci da ruwan sha da yan lemuka haka ta wuce ɗakinta. Da zuwa ta buɗe leda saiga wasu manyan kyandir guda biyu masu kauri da tsini, tayi wani guntun ajiyar zuciya tace washhhh!!! daɗi ;!!!!!.

Kafin wani lokaci ta baje akan gadonta tana mammatsa nonuwanta cikin cije baki tana wani ushhhhh!!!! tana shasshafa kofar birnin durinta wacce ta soma jiƙewa da ruwa. Wani daɗi ne ke ratsa kwanyarta tana wani lumshe idanu washhhh!!!! ushhh!! tana lashe baki ahhhh!!!.

Ƙaran wayarta ne ya firgita ta, tayi tsaki mtswww!! sannan ta ɗauki wayar da dubawa taga Mama ta amsa da Hello. Fatima kina ina na duba ɗakinki ban ganki ba, ina kika je tace mama ina banɗaki fa, kuma kina jina na leƙo dakin ina kwala miki kira amma ki yimin banza, wallahi mama banji ba.

Shikenan to ki shirya yanzu yanzun nan Aliko zai kaimu gidan hajiya, Mama me zamu yi? bata da lafiya kinsan jikin tsohuwa cewar maman. Gaskiya ni dai mama ba zanje ba tana wani zumɓure baki kamar wata ƙaramar yarinya. Mama cewa tayi to wallahi sai kinje idan ba haka ba na kira Alhaji yanzu.

Cin durin fatima
Cin durin fatima 2

A'a kada ki kira shi gani nan fitowa. Fatima duk duniya ba wanda take shakka irin Alhaji Badamasi babanta domin mutum wanda ba wasa a lamuransa, irin mutanen nan ne da ake cewa giant men wanda basa wasa da abu musamman mai muhimmanci a rayuwa. Cin durin Fatima da kyandir bai samu ba, haka ta shirya suka wuce gidan hajiya mahaifiyar Alhaji Badamasi. 

Ashe ma kawai tari ne ke damun hajiya, kuma ni ina karatuna ance sai nazo, Mama murmushi tayi tace wallahi nima da nasan haka ne da bazan tilasta miki kizo ba. Amma dai yanzu tunda munzo to kawai ki haƙura mu koma tare. 

Fatima tayi abinda zata yi da yan goge goge sannan ta fita waje domin ganin unguwa harma da zumunci, ta shiga gidan kanin babanta kawu Mustapha suka gaisa da kowa da kowa. Bayan sallar magariba suka wuce gida. 

Fatima na gama cin abincin dare ta wuce ɗakinta ta rufe ta kwanta, duk ta gaji da kwanciyarta bacci ya kwashe ta. Ta cigaba da sharar baccinta, cin durin Fatima da kyandir bai samu ba domin bacci ya sace ta.

Mama ta nufo dakin Fatima domin tashinta sallar asuba, ta kwankwansa amma shiru har ta gaji ta koma ɓangarenta, Fatima bata motsa ba sai misalin ƙarfe takwas na safe, da bude idanu tace aiko banyi sallah ba. Haka ta nufi banɗaki domin yin wanka da alwala.

Ta fita waje mama da Alhaji suka gaisa sannan taci abinci break fast, ta wuce ɗakin karatu wato home Library. Tayi karatu na wajen awa ɗaya sannan ta koma ɗakinta.

Haba malam ai da shigar Fatima cikin daki tayi ido huɗu da kyandir, nan da nan gindinta ya soma kaikaiyi ya soma maiƙo, ashhhh!!! ta faɗa yayinda ta faɗa kan gado. 

Cire kaya ta soma tana cizon yatsa tana tofa miyau a ɗan yatsa, ta soma zura hannu cikin pant tana shafa ƙofar gindinta tana gurnani oiiishhh ushhhhh!!! shafa kan nonuwanta tana liliyawa, kan nonuwanta duk sun fito sunyi tsini, ta turasu cikin bakinta tana tsotsa.ashhh!!! take faɗa tana wani lumshe idanu washhhh!!!.

Ta miƙa hannu ta ɗauki kyandir kan kace me cin durin Fatima ta soma ta wannan kyandir, ji kake wani cakwal cakwal ruwa ta motsawa cikin kogon gutsunta tana wani ƙara turawa da karfi tana wawware ƙafafuwa. sokawa tana shigewa tana ihu ahhhhhhh!!! ahhhhhhhhhvvv!!!! oishhhhhhhhhhb!!!!!! tana ƙarajin daɗi tana cigaba da sokawa, cin durin Fatima take da wannan kyandir ihu kawai take cikin ɗakin amma bata saurara saida taji ta soma kawowa, saita dakata sannan ta miƙe tayi wani kyakkyawan Goho mai rikita yan maza, domin ɗuwawunta ya sauko yadda ake so, ta soka wannan kyandir ta baya ya shige cikin kwarmin durinta ta cigaba da fafatawa tana gwatso ashhhhhhhh wayyyh!!!!!.

Cin durin fatima last

Saida ta yiwa kanta cin kaca sosai sannan ta cire kyandir daga gindinta ta soma maida numfashi a hankali tana huci kamar macijiya, yau dai ta kawo yadda take so, tayi murmushi tace Nagode kyandir.  Fatima ranta cewa tayi cin duri da kyandir ma akwai daɗi Inaga na samu wata ƙatuwar bura.

Can ba saita tuno da Jamilu tayi ta kamu da wata matsanancin sha'awarshi inama ta cita, janyo waya tayi ta kirashi, ya ɗaga cikin wata ajiyar zuciya da wani guntun nishi tace kana ina yace ina gida ina karatu.

Tace bari nazo gidan yace ok sai kinzo. Haka ta fita ta cewa mama zata je gidansu mama Halima tayi mata kitso haka mama ta amince ta barta ta fice daga gida. 

Kamar haɗin baki domin kuwa ba abinda ke cikin zuciyar Jamilu banda son cin durin Fatima. har wani gwadawa yake idan tayimin goho na soka burata wayyyyhyyy90000000 dadi !!!!. yana cikin wannan hali saiko ta shigo ɗakin ta shanshi yana bugun kujera da bura. 

Cin durin fatima
Cin durin fatima last

Tayi dariya tace me kake haka yace wai ƙura tayi shine nake kakkaɓewa, tace maƙaryaci bayan naga me kake yi. Suka cigaba da dariya a haka har ta rungumeshi kutumar bala'i ai kafin kace mene wannan. 

Sai wani sauti ne ke tashi, ushhhhh!!!! wayyyyyyy !!! ushhhhh!! yayinda Jamilu ya kama manya manyan mula mulan ɗuwawun Fatima yana bubbuga mata bura can cikin kogon gutsunta, tana wani lumshe idanu washhhh !!! Jamilu da karfi kaji da karfi kaji ƙara danna gwatso cif cif kikikif kikikif shiga kawai yake yana fita tamkar wani zaki yana gurnani oiiishhh!!!. Cin durin Fatima yake kuma cin na shigar ta wani daɗi na ziyartan kansa yana ihun daɗi wayyo dadi Fatima gaskiya Fatima akwai ki da daɗi. ciga da soka mata bura yake.

Ya tashi ya kwanta kan katifa burar nan tayi sama, Fatima ta soma tsotsar kan kaciya yana lumshe idanu washhhh!! daɗi. Ta hau kan burarsa gamida sokawa cikin kogon gindinta tana buga ruwan gwatso a hankali ji kake wani cakwal cakwal ruwa na motsawa, saida kowa ya kawo sau ba iyaka sannan suna maida kayansu domin hutawa. Cin durin Fatima badai dadi ba haka Jamilu yace a zuciyarsa. 

Bayan wani lokaci Fatima ta wuce gida, tana zuwa ta hau bacci hada munshari yau ta samu abinda take so.

Da fatan anji daɗin wannan labari mai daɗin kayan lambu na gargajiya harma dana marmari wato na cin durin fatima.

Post a Comment

0 Comments